..:: CAN Entertainment | 4Rum ::..

.. Xin Chào Mừng Tất Cả Các Bạn Đến Với Hệ Thống Giải Trí Trực Tuyến CAN. Nơi Đây Có Lẽ Là Nơi Thăng Hoa Cảm Xúc Của Tất Cả Mọi Lứa Tuổi ..
Trang ChínhGalleryCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
Webmaster: Kim Thủy
Chat with Webmaster
Smod: Thanh Tùng
Chat with Smod
Liên Kết

DịchVCAN

>> Nghe Nhạc Online

>> Lấy Avartar Y!M

>> Album Ảnh 8/11

>> Bói Trực Tuyến

Poll
Trưng Cầu Dân Ý - Đợt 1 - Năm 2008
+ Friendship
43%
 43% [ 3 ]
+ Back2School
57%
 57% [ 4 ]
+ Enviroment
0%
 0% [ 0 ]
+ Ý kiến khác, Post tại bài bài thông báo này
0%
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 7
cCare

 

 

 

< class="" height="25"> Latest topics
» Drug Abuse Saint George Utah
Thu Aug 04, 2011 12:10 pm by

» Find Newest Medication For
Mon Aug 01, 2011 7:59 am by

» When the first Whirlpool Duet album was released in December 2001
Sun Jul 31, 2011 11:38 pm by

» Folk Medicine Alternative Health
Fri Jul 29, 2011 3:37 am by

» Phần mềm xem đồ họa 3D/2D và máy nghe nhạc đa phương tiện!!
Wed Jul 06, 2011 9:26 pm by

» Xung Quanh Vụ ném bom nguyên tử xuống Hiroshima và Nagasaki
Wed Jul 06, 2011 9:24 pm by

» GOM Player – Phần mềm chơi nhạc đa phương tiện FREE
Thu Sep 23, 2010 4:03 pm by

» Phần mềm DVD-Cloner - sao chép DVD siêu tốc, chất lượng cao
Thu Sep 23, 2010 3:57 pm by

» Phần mềm ghi âm cuộc gọi MX Skype Recorder
Thu Sep 23, 2010 3:48 pm by


Lindsay Lohan profile Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

avatar

[Mem] constantine
> V.I.P Super Mod < > V.I.P Super Mod

Nam
.:.Thông tin.:.

Age : 24 Registration date : 27/06/2008 Tổng số bài gửi : 515 Đến từ : Somewhere Job/hobbies : none Humor : none


Bài gửiTiêu đề: Lindsay Lohan profile Mon Jun 30, 2008 11:57 am
Name: Lindsay Lohan
Birth Name: Lindsay Morgan Lohan
Height: 5' 5"
Sex: F
Nationality: American
Birth Date: July 2, 1986
Birth Place: New York, New York, USA
Profession: actress, musician
Education: Laurel Springs School
Sanford H. Calhoun High School
Relationship: Riley Giles (Snowboarder), Harry Morton (Hard Rock Hotel heir; dated since June 2006; split in September 2006), Wilmer Valderrama (actor; born on January 30, 1980; dated May 2004-November 2004), Aaron Carter (actor, musician; dated in 2003)
Father: Michael Lohan (a long-time Wall Street trader, fomer actor; filed for divorce in January 2005; divorced on December 12, 2005)
Mother: Dina Lohan (a former actress; born on September 15, 1962)
Sister: Aliana Lohan (actress, model; born on December 22, 1991)
Brother: Dakota Lohan (born on June 16, 1996), Michael Lohan (born on December 16, 1987)
Claim to fame: as Anna Coleman in Freaky Friday (2003)

Mot so hinh






Xem lý lịch thành viên http://vinh-kien.piczo.com

avatar

[Mem] akashi
..:: V.I.P ::.. ..:: V.I.P ::..

Nam
.:.Thông tin.:.

Age : 25 Registration date : 01/07/2008 Tổng số bài gửi : 205 Đến từ : VN Job/hobbies : Treasure Hunter, Adventure Humor : Funny, serious


Bài gửiTiêu đề: Re: Lindsay Lohan profile Tue Jul 08, 2008 11:27 am
mày có mấy cái này hay vậy cho tao link đc ko
Very Happy Smile
Xem lý lịch thành viên http://canent.6x.to

Thông điệp:

--*--{Hãy cùng chia s? v?i b?n bè b?ng cách }--*--

Copy du?ng link du?i dây g?i d?n nick yahoo b?n bè!

Lindsay Lohan profile Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum: Bạn không có quyền trả lời bài viết
..:: CAN Entertainment | 4Rum ::..  :: 

>?< Thế Giới Sao >?

 :: 

*|| Sao Quốc Tế ||*

 :: 

Các Sao Khác ???

-

( »»--(¯`° Bản Quyền Của Forum Này Chỉ Thuộc Về CAN Entertainment °´¯)--»» )

Tất Cả Thời Gian Được Tính Theo GMT+7. Hôm nay: Sat Dec 16, 2017 10:00 pm
Designed by Huynh Kim Thuy & Pham Thanh Tung.
Developed by Canner.
Copyright © 10/2008, Can Entertainment . All rights reserved.
Powered by: phpBB 2.0
Copyright © 2008-2009 Forumotion.Com

Free forum | © phpBB | Free forum support | Report an abuse | www.sosblogs.com